

**HATI YA HUDUMA KWA RAIA YA TUME YA KITAIFA YA SHIRIKA LA ELIMU, SAYANSI NA
UTAMADUNI LA UMOJA WA MATAIFA (KNATCOM)**

Tume ya Kitaifa ya Shirika la Elimu, Sayansi na Utamaduni la Umoja wa Mataifa (UNESCO) inaahidi kutoa huduma bora na inayofaa kwa njia ya kirafiki chini ya mada tano za muhimu za Tume, ambazo ni: Elimu, Sayansi Asilia, Sayansi ya Kibinadamu na Kijamii, Utamaduni na Teknolojia ya Habari.

HUDUMA INAYOTOLEWA	MAHITAJI YA MTEJA	GHARAMA	MUDA
Maswali ya kijumla	Simu	Hamna malipo	Katika milio mitatu
	Maombi rasmi		Kufahamishwa kupokewa kwa muda usiopita siku saba (7)
	Baruapepe		Kujibiwa kwa muda usiopita masaa ishirini na nne (24)
	Maombi ya haraka afisini zetu		Wateja kuhudumiwa kwa muda usiozidi dakika kumi (10)
Kuwasilisha mawasiliano ya UNESCO kwa Serikali na wadau wengine	Hakuna	Hamna malipo	Kwa muda usiozidi siku saba (7) baada ya kupokelewa kwa mawasiliano hayo
Kuwasilisha machapisho ya kimataifa ya Utafiti na Uvumbuzi wa Wadau chini ya mada tano muhimu za UNESCO	Kuwasiliana na Tume ya KNATCOM	Hamna malipo	Kuwasilisha mawasiliano kila mara kwa muda usiozidi siku saba (7) baada ya kuyapokea
Kutoa huduma za ushauri wa kitaalamu kwa serikali na wadau chini ya mada tano muhimu za UNESCO	Maombi rasmi	Hamna malipo	Baada ya kutuma maombi na kwa muda uliowekwa
Kuimarisha uwezo wa kitaifa wa wadau kuhusu sera na viwango vya ubora vya UNESCO chini ya mada tano muhimu za UNESCO	Kutimiza matakwa ya wadau	Hamna malipo / kugharamia pamoja ikihitajika	Endelevu
Kuwasilisha matangazo na uteuzi wa wagombea wa UNESCO wa tuzo, tunu, fedha za masomo, kulipiwa karo ya masomo na ufadhili wa masomo kuhakikisha kuna uelewa, upatikanaji na uafikiwaji kwa Wakenya	Kutimiza matakwa yaliyowekwa Kutoa taarifa inayofaa	Hamna malipo	Kila mara na kwa muda uliowekwa
Kuratibisha misaada ya kitaifa na kimataifa ya kiufundi chini ya mada tano muhimu za UNESCO	Kutimiza matakwa yaliyowekwa	Hamna malipo / kugharamia pamoja ikihitajika	Kwa muda uliokubaliwa
Kuendeleza ubia na ushirikiano wa	Mkataba wa	Hamna malipo	Kwa masharti

kimataifa na UNESCO chini ya mada zake tano muhimu	Makubaliano na mahusiano ya kikandarasi	/ kugharamia pamoja ikihitajika	yaliyokubaliwa na muda uliowekwa
Kuratibisha Uidhinishaji na Utekelezaji wa Makubaliano na Mikataba ya UNESCO	Kulingana na Matakwa ya Makubaliano na Mkataba	Hamna malipo	Kwa muda uliokubaliwa na kuwekwa
Kuwezesha uanzishaji wa mifumo ya maingiliano ya UNESCO chini ya mada zake tano muhimu	Kutimiza matakwa yaliyowekwa	Hamna malipo	Kwa muda uliokubaliwa na kuwekwa
Kusajili vilabu vya UNESCO	Kutimiza matakwa yaliyowekwa	Shilingi 500	Endelevu
Ununuzi wa bidhaa na huduma	Kuzingatia Matakwa ya Sheria ya Ununuzi na Uzaji wa bidhaa za Umma ya 2015	Kama inavyoongozwa na sheria	Wauzaji/watoaji huduma kukaguliwa kila baada ya miaka miwili
			Tenda ya wazi ya Kitaifa kama inavyoongozwa na sheria
			Kuwasilisha bei za bidhaa na huduma kama inavyoongozwa na sheria
Huduma za Maktaba ya Tume ya Kitaifa ya Shirika la Elimu, Sayansi na Utamaduni la Umoja wa Mataifa (KNATCOM)	Kutembelea Maktaba ya KNATCOM	Kujisajili kwa Shilingi 100	Jumatatu hadi Ijumaa Kuanzia saa 2 asubuhi hadi saa 10.30 jioni
Kujisajili katika Baraza la Vijana la UNESCO	Kutimiza matakwa ya uanachama	Hamna malipo	Endelevu

MIKAKATI YA MALALAMISHI

Usiporidhika na huduma zetu, unaweza:-

- Kwanza kuwasilisha malalamishi kwa afisa aliyekuhudumia;
- Kuwasilisha malalamishi/maoni yako yalioandikwa kwenye kisanduku cha malalamishi cha KNATCOM
- Malalamishi zaidi na maoni yanaweza kufikishwa kwa:

Katibu Mkuu,

Tume ya Kitaifa ya Shirika la Elimu, Sayansi na Utamaduni la Umoja wa Mataifa (UNESCO)

Jengo la National Bank ghorofa ya 16 (Barabara ya Harambee)

S.L. P 72107-00200

NAIROBI

Simu: +254 (0) 20 2229053/4

Tovuti: www.unesco.go.ke

Baruapepe: sg@unesco.go.ke

LinkedIn: NatcomUnescoKe

Facebook: Kenya National Commission for UNESCO

Twitter @NatcomUnescoKe