

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

Huduma kwa Wakenya na UNESCO



DIRA

Shirika linaloongoza katika kuendeleza amani, maendeleo endelevu, na ushirikiano wa kitaaluma katika maeneo ya ustadi ya UNESCO.

DHAMIRA

Kukuza ujenzi wa amani, maendeleo endelevu, na ushirikiano wa kitaaluma kupitia maeneo ya UNESCO ya elimu, sayansi, utamaduni na mawasiliano na habari.

MAADILI MSINGI

Uadilifu | Utaaluma | Ushirikiano | Ubora katika utoaji wa huduma | Adabu | Uaminifu kwa sheria

SISI NI NANI

Tume ya Kitaifa ya Kenya ya UNESCO ni shirika la serikali lililoanzishwa na Sheria ya Bunge (Sheria ya KNATCOM, 2013) ili kukuza ushirikiano kati ya UNESCO na Kenya na kutekeleza programu katika maeneo ya ustadi ya UNESCO.

HUDUMA INAYOTOLEWA	MAHITAJI YA MTEJA	MALIPO	MUDA WA KUHUDUMIWA
Kujibu maswali ya jumla	Maswali yaliyoandikwa Barua pepe, barua	Hamna	Katika muda wa siku mbili (2) za kazi
	Simu, uso kwa uso	Hamna	Mara moja
Usuluhishaji wa malalamiko	Fomu ya malalamiko ya mteja iliyojazwa, barua pepe, barua, masanduku ya malalamiko, simu	Hamna	Thibitisha kupokea katika muda wa siku (2) za kazi Suluhisha katika muda wa siku kumi na nne (14) za kazi
Kuendesha ukuzaji wa uwezo katika maeneo ya ustadi ya UNESCO katika elimu, sayansi asilia, sayansi ya kijamii na ubinadamu, utamaduni na, mawasiliano na habari.	Mahitaji ya uwezo, ombi la mteja, mpango wa KNATCOM	Hamna / kugawana gharama	Kila wakati/jambo linaloendelea
Kusambaza wito wa zawadi, tuzo, ufadhili wa masomo, ughamini wa uanazuoni na ruzuku za masomo ili kuhakikisha Wakenya wanafahamu uwepo wake, wanazifikia na wanazitumia.	Mpango wa KNATCOM, ombi la mteja	Hamna	Kila wakati/jambo linaloendelea na katika muda uliowekwa
Utafiti na utoaji ushauri katika maeneo ya ustadi ya UNESCO	Ombi la mteja, mpango wa KNATCOM	Kulingana na makubaliano ya mkataba	Kila wakati/Jambo linaloendelea
Kuchapisha makala za utafiti katika Jarida la KNATCOM	Wasilisha miswada inayotimiza mahitaji	Hamna /kugawana gharama	Mara mbili kwa mwaka
Vifaa vya Kituorasilimali cha KNATCOM kwa madhumuni ya elimu na utafiti	Jisajili katika Kituorasilimali	Hamna	Hufunguliwa: Saa mbili asubuhi hadi saa saba mchana na kutoka saa nane mchana hadi saa kumi na moja jioni siku za kazi pekee
Ununuzi wa bidhaa na huduma	Zingatia matakwa ya Sheria ya Ununuzi na Utupaji Mali ya Umma ya 2015	Kama Sheria hiyo inavyoelekeza	Wagavi/watoa huduma wahitimu kimbele kila baada ya miaka miwili Nunua kulingana na Mpango wa Ununuzi wa Mwaka Ulioidhinishwa na jinsi Sheria ya PPAD, 2015 na Kanuni ya 2020 zinavyoelekeza.
Malipo ya bidhaa na huduma	Toa hati za kuthibitisha	Hamna	Malipo kutolewa katika muda wa siku 30 baada ya kupokea hati zote za uhasibu

UTARATIBU WA MALALAMIKO

Iwapo hujaridhika na huduma zetu unaweza kuwasilisha malalamiko kwa afisa aliyekuhudumia mara ya kwanza, kuweka malalamiko yako yaliyoandikwa kwenye sanduku la malalamiko/pongezi la KNATCOM na/au kulalamika zaidi au kata rufaa kwa:

KATIBU MKUU/AFISA MKUU MTENDAJI

Tume ya Kitaifa ya Kenya ya UNESCO
Jengo la Benki ya Taifa Ghorofa ya 16
(Barabara ya Harambee)
S.L.P. 72107 - 00200 NAIROBI

+254 (0) 20 2229053
www.unesco.go.ke
sg@unesco.go.ke
NatcomUnescoke
NatcomUnescoKe

AU

MWENYEKITI

Tume ya Utekelezaji wa Haki
West End Towers
Ghorofa ya Pili, Waiyaki Way
S.L.P. 20414 – 00200, NAIROBI

+254 (0) 20 227000
/ 2303000 / 26 03765
www.ombudsman.go.ke
info@ombudsman.go.ke
complain@ombudsman.go.ke



ISO 9001-2015 Certified